Nchini Tanzania kuna maeneo machache ambayo baadhi ya watu wake hawana uelewa thabit wa kutumia mipira ya kiume(Condoms) kiasi ambacho mpira mmoja unaweza kutumiwa na vijana watatu hadi wanne kwa kubadilishana baada ya kuusafisha na kuanika juani.
Home
» KITAIFA
» HATARI::Wamasai Watumia "Condom" na Kisha kuzifua na Kutumia Tena ...... bofya hapa Kuwasikiliza===>>
HATARI::Wamasai Watumia "Condom" na Kisha kuzifua na Kutumia Tena ...... bofya hapa Kuwasikiliza===>>
Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Mwenye Makalio Makubwa Kwa Haraka: BONYZA HAP CHNI
CodeNirvana

