Katika hali isyotegemewa, msanii Wema Sepetu kaamua kujitongozesha kwa msanii Jose Chameleone wa Uganda, hii inasemekana ni katika harakati za kumkomoa zilipendwawake 'Diamond ' ambaye naye kachukua mtoto wa Kinyankole 'Zari', Habari kutoka chanzo makini zinasema, Wema amekua akimtongoza Jose Chameleone kupitia Instagram na hata kumtumia Jumbe za mapenzi msanii huyo ambaye ni mme wa mtu : Ushahidi wa message huu hapa
Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Mwenye Makalio Makubwa Kwa Haraka: BONYZA HAP CHNI
Home
» WASANII
» AIBU YA MWAKA HII!! WEMA SASA AJITONGOZESHA KWA JOSE CHAMELEONE....USHAHIDI HUU HAPA
AIBU YA MWAKA HII!! WEMA SASA AJITONGOZESHA KWA JOSE CHAMELEONE....USHAHIDI HUU HAPA
CodeNirvana


